Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บรรยากาศจาก pet expo ครับ (กระต่าย)  

ได้ไป pet expo มาวันเสาร์อาทิตย์ครับ

ไม่ได้จะไปช่วยงานอะไรครับ คือ วันเสาร์จะไปซื้ออาหาีรกระต่าย แล้วเห็นเค้ามีพิซซ่ากินกัน เลยกะไปมั่วกินพิซซ่าวันอาทิตย์

ผมว่าโซนกระต่ายมีน้อยนะครับ ไม่มี pretty, mc ด้วย
แต่มี bunny girl ในบูธขายอาหารสุนัขครับ (ไม่ได้ถ่ายรูปมา)

ผมใช้มือถือถ่ายรูปนะครับ เสียดายเหมือนกัน ถ้าเอา DSLR ไปจะได้ไปขอถ่ายรูปเหล่า pretty

ลองดูรูปครับ

จากคุณ : pinhead
เขียนเมื่อ : วันอาสาฬหบูชา 53 00:50:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com