Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วิตามิน Blackmore เอาใส่ต้นไม้ แล้วมีผลอะไรไหมครับ  

เนื่องจากปีที่แล้ว ผมซื้อวิตามินของ Blackmore
ซื้อด้วย Promotion ที่แถม เยอะด้วย

ผ่านไป 1 ปี กินบ้าง ลืมบ้าง

ปรากฎว่า มันมี 2 กระปุกที่ผมยังไม่ได้เปิด
แต่มันหมดอายุไปเดือนที่แล้ว แล้ว
เสียดาย YY
เป็น Exec B กับ Multivitamin+mineral 120 เม็ด

ผมก็แกะฝากำลังจะเทลงถังขยะ(เก็บขวดไปชั่งกิโลขาย)
ก็เกิดเสียดาย เลยคิดว่า ถ้าเอาไปใส่ต้นไม้
มันจะได้วิตามิน บ้างไหน
หรือไม่ได้อะไร เท่าตัว
หรือเกิดผลเสียต้นไม้ ตาย

คือถ้า มันเท่าตัว ผมก็ยังจะเอาไปใส่ โคนต้นไม้ดีกว่า
ให้ความรู้สึกว่าได้ให้วิตามินต้นไม้

แต่กลัวว่าใส่ไปแล้วมันจะตาย เลยไม่กล้าใส่

ใครพอมีคำแนะนำมั้ยครับ

ครัวซอง หมาหอน

จากคุณ : smallfox
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 53 22:20:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com