Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ุก๊อก ก๊อก ก๊อก มีใครอยู่บ้างครับ ส่งเสียงหน่อยคร๊าบบบบบ  

สวัสดีครับเพื่อนๆ ทุกๆ คน สบายดีนะครับ

ไม่ได้เข้าห้องนี้มานานหลายเดือนเลย (ว่าๆ ไป ก็แทบไม่ได้เข้าพันทิพเลยเหมือนกัน) หวังว่าทุกๆ คนสบายดีนะครับ

ไม่ทราบว่า พระดง ยังบวชอยู่หรือเปล่าครับ

ตอนนี้ที่ฟาร์มไม่ค่อยมีอะไรอัพเดทเท่าไรครับ แต่เร็วๆ นี้อาจจะมีโครงการใหญ่มาทำครับ ตื่นเต้นอยู่เหมือนกัน ไม่รู้ว่าจะสำเร็จกี่มากน้อยเหมือนกันครับ

แล้วเพื่อนๆ เป็นยังไงกันบ้าง อัพเดทให้ฟังกันบ้างเน้อ

คิดถึงทุกคนนะครับ จุ๊บุ จุ๊บุ

จากคุณ : นายทิว
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 53 23:30:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com