Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~~ [Crochet] ฉลองการ Upgrade สมาชิก ~~~  

ก่อนอื่น ต้องขอสวัสดีทุกคนนะคะ (นางงามมาเอง)
ป้วนเปี้ยนอยู่ห้องนี้มาประมาณ 3 ปีแล้วล่ะค่ะ
เมื่อก่อนเคยสมัครสมาชิกแบบ Mobile Register ไว้
น่าจะมีคนจำชื่อล๊อคอินได้บ้าง (มั๊ยคะ? T^T)
เคยไป Meeting ที่ซีคอนมาครั้งหนึ่งด้วยค่ะ เย็บกระเป๋ากับป้าแอ๊ด ทุกวันนี้ยังใช้อยู่เลยค่ะ กระเป๋าใบนั้น :D
แล้วก็เกิดเหตุการณ์โดนยึดล๊อคอิน ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์
จากนั้นเลยไม่ได้ลองล๊อคอินเข้ามาอีกเลย อาศัยว่าเปิดอ่าน เปิดดูดความรู้อย่างเดียว
แต่เมื่อ 2-3 วันก่อน นึกครึ้มอกครึ้มใจ ลองล๊อคอินดู เฮ้ยย เข้าได้แล้วแฮะ (ซึ่งมันคงใช้ได้นานแล้วล่ะค่ะ 555)
ก็เลยตัดสินใจ Upgrade สมาชิกซะเลย แฮ่ ^^

วันนี้ก็เลยเอาผลงานที่เคยทำมาให้ ติ/ชม กันค่ะ
เป็นงานที่ถักไว้เมื่อธันวาคมปีที่ผ่านมา ตั้งใจจะให้เป็นของขวัญวันแต่งงานพี่สาวคนหนึ่ง
แต่เกิดเหตุขัดข้อง ไม่ได้ส่งให้ซักที เพิ่งจะส่งไปให้เมื่อไม่นานมานี้เองค่ะ - -"
พี่เค้า Request มาค่ะ ขอเป็นตุ๊กตาช้าง 2 ตัว (แฟนพี่เค้าชื่อช้าง อิอิ)
( ได้ Pattern มาจากหนังสือของคุณ MrsDevil ค่ะ มีครบทั้ง 3 เล่มเลยค่ะ
และเล่มที่ 4 กำลังจะวางแผงแล้วด้วย ไม่พลาดแน่ๆ ^^ )

ร่ายมาซะยาว ประเด็นสำคัญอีกอย่างคือ มาอ้อนขอ Gift ค่ะ ฮาาา
พอดีเห็นมีหลายคนตั้งกระทู้บอกว่า ถ้าครบ 250 point สามารถแลกพวงกุญแจได้
และบวกกับ ล๊อคอินเพิ่งจะใช้ได้พอดี เลยตั้งกระทู้ฉลองซะเลย แฮะๆ ^^"

มาชมกันเลยดีกว่าค่ะ ..

จากคุณ : ปลาทองพันธุ์ปั๊ก*
เขียนเมื่อ : 2 ส.ค. 53 02:06:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com