Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~~ (Sewing ) ....(still) about the wallet ~~~  

สวัสดีค่ะ

ตอนที่แนนนี่ไปเมืองไทย
มีน้อง ๆ ในห้องนี้หลายคนเลยที่มีน้ำใจส่งของทำให้แนนนี่ถึงบ้าน
ขอบคุณยังไงก็คงไม่หมดความรู้สีกดี ๆ ที่มีอยู่ในใจแนนนี่

น้องพลอย Fumori ~ Cutety อุตส่าห์ถักตุ๊กตาตัวน้อยแสนน่ารักมากให้น้าแนนนี่
น้าแนนนี่ชอบมากค่ะ เพราะเห็นขนาดแล้ว น้าแนนนี่ไม่สามารถถักได้แน่ ๆ

จุ๊บ ๆ ขอบคุณนะจ๊ะ
ตอนนี้ Bluey ก็นั่งหน้าแฉล้มอยู่ในบ้านน้าแนนนี่หล่ะค่ะ

จากคุณ : madam_ozzy
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 53 12:36:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com