Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกเมล็ดหน่อไม้ฝรั่งสายพันธ์บร็อคอินพรู๊ฟ (Brock's Improved)  

ผู้ที่สนใจไปปลูกไว้กินเอง หรือทดลองปลูกเพื่อศึกษา  เชิญลงชื่อเพื่อรับเมล็ดได้เลยนะครับ ( 14 ท่าน นะครับ )

.....รายชื่อผู้ที่ได้รับเมล็ดหน่อไม้ฝรั่ง  บร็อคอินพรู๊ฟ (Brock's Improved)
1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.
11.
12.
13.
14.
...............................................................................

เมื่อครบแล้ว ผมจะส่งที่อยู่ทางหลังไมค์เหมือนเดิมนะครับ  
วิธีการปลูกและดูแล  ดูได้ตามเว็บนี้ขั้นต้นนะครับ  
-http://it.doa.go.th/vichakan/news.php?newsid=5

แก้ไขเมื่อ 09 ส.ค. 53 14:47:40

จากคุณ : ญี่ปุ่น35
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 53 14:37:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com