Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ข่าวดีสำหรับชาวชลบุรีค่ะ ผิง & QRG จะไปจัดมิตติ้งสัญจรที่อ่างศิลา วันเสาร์ที่ 4 กันยายน นี้ค่ะ  

ผิงได้วัน และสถานที่ แล้วนะคะ แพล่มๆให้ทราบกันไว้ล่วงหน้าเลยค่ะ
เผื่อไว้ลางาน บอกแฟน แจ้งสามี ฝากลูก กันได้ทันนะคะ 5555

สำหรับใครที่สนใจอยากมาร่วมมิตติ้ง และอยู่โซนตะวันออก คราวนี้ผิงวิ่งสัญจรให้นะคะ ^^ อยากจัดที่ชลบุรีมากเลย เพราะว่า เห็นมีคนเรียกร้องกันพอควร แต่ไม่รู้ว่า จะมีคนมาร่วมเยอะมั้ย

ยินดีต้อนรับทุกท่านค่ะ ไม่ว่าจะเคยทำ หรือ ไม่เคยทำงานผ้ามากอ่นเลยก็ตาม
อยากให้มาร่วมมิตติ้งกันนะคะ เพราะผิงจะดูเรตติ้ง เผื่อถ้าพอจะมีคะแนนนิยมอยู่บ้าง ผิงจะได้มีกำลังใจจัดครั้งหน้าให้ชาวชลบุรีกันได้อีกค่ะ

มิตติ้งสัญจร อ่างศิลา ชลบุรี
จัดวันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ตั้งแต่เวลา 9.00 - 16.30 นะคะ
สถานที่คือ ร้านกาแฟหน้าหมู่บ้านศิลารมย์ (ไปดูสถานที่กันได้เลยค่ะ ^^)
รับ 30 คนนะคะ

ผลงานที่สอน เข้าไปดูใน my blog ของผิง (เขียนอธิบายด้วย) และ Facebook ได้นะคะ (เป็นรูปอย่างเดียว อธิบายไม่เยอะค่ะ)
ถ้ายังไม่จุใจ หรือ เลือกไม่ถูก แนะนำให้มาดูทึ่วันมิตติ้งเลยค่ะ
มีเยอะกว่าที่เห็นในรูป และ ได้จับผลงานตัวเป็นๆประกอบการตัดสินใจด้วยค่ะ

จากคุณ : nongping0507
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 53 10:54:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com