Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*** ขอข้อมูลร้านขายผ้า แถวๆ ฝรั่งเศส(โดยเฉพาะในปารีส) และ สวิส ค่ะ***  

มีแผนเดินทางไปฝรั่งเศส กับ สวิส
ถ้ามีโอกาส ก็อยากแวะเวียนไปเยี่ยมชมร้านขายผ้า
และอุปกรณ์งานฝีมือ แถวๆ นั้นบ้าง

ขอรบกวนเพื่อนๆ ในนี้ชี้แนะด้วยค่ะ
ถ้า ไม่ทราบร้านเฉพาะ
รบกวนแนะนำห้าง หรือที่ที่พอจะหาพวกผ้า
กระดาษเช็ดปาก(อยากทำเดคูเพจ) ก็ได้ค่ะ

หรืออุปกรณ์งานฝีมืออะไรก็ได้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

ปล. พยายาม smart search แล้วค่ะ
ไม่มีข้อมูลร้านในฝรั่งเศสหรือสวิสเลย T_T

ปล.2 edited คำตกหล่น

แก้ไขเมื่อ 20 ส.ค. 53 16:44:36

จากคุณ : love@meaw
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 53 16:41:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com