Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หายไปนานคิดถึงจังเลย... มาเปิดถุงช็อป ดูรีวิวหนังสือกันนะคะ  

หายไปนาน  เพราะต้องไปเลี้ยงน้องอลิสสานะคะ  ช่วงนี้น้องพัฒนามากๆเลย  ต้องให้ความสำคัญค่ะ
งานฝีมือไม่ได้หนีไปไหน  แต่เวลาย้อนกลับไม่ได้เนอะ

แถมโน๊ตบุ้คที่เคยใช้ ก็ให้หลานสาวไปค่ะ  แมคที่ได้มาใหม่ ไม่มีแป้นภาษาไทยค่ะ  เลยทำให้ไม่ค่อยอยากโพสต์อะไรค่ะ   งมนานมากๆค่ะ  ถ้าพิมพ์ผิดพลาด  ขออภัยนะคะ

พอดีไปปักกิ่งมาอีกรอบค่ะ   ไม่มีเวลาทำงาน  ซื้อก็ยังดีค่ะ.....อิอิ

หยิบแบบไม่ค่อยมีเวลาค่ะ  เพราะซื้อหนังสือให้น้องด้วยค่ะ
ที่นั่นหนังสือเด็กพิมพ์สวยๆ และไม่แพงค่ะ

สำหรับคนที่คิดว่าที่ไต้หวันจะถูกนะคะ  รับรองว่าไม่ค่ะ  ที่เมืองจีนถูกกว่าแน่นอนค่ะ  เสียดายเคยซื้อมาจากไต้หวันหลายเล่มก่อนหน้านี้ค่ะ

มาดูกันน๊า

เช่นเคยนะคะ  ไม่มีเจตนาสนับสนุนให้ซื้อนะคะ สำหรับน้องๆที่ยังไม่ได้ทำงาน  ชมไปพลางๆก่อนนะคะ

จากคุณ : รักแม่นะคะ
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 53 16:56:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com