Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พรุ่งนี้แล้วนะค่ะ มิตติ้งสำหรับแม่บ้าน เจอกันที่ Max Valu{แตกประเด็นจาก J9574977}  

ตั้งกระทู้แล้วหายตัวไปเลย  ฮ่าฮ่า  แต่พรุ่งนี้เจอกันแน่นอนค่ะ  

วันอังคารที่ 24 สิงหาคม 2553  เวลา  10:30 ถึง 15:30 น.

ที่ Max Value (ห้างจัสโก้เก่า)  ตรงข้ามวิทยาลัยพระนคร บางเขน

รายชื่อสมาชิก  ได้ข่าวว่ามีเพิ่มอีกค่ะ  ไปเยอะได้ค่ะ แต่ช่วยสั่งทานกันเยอะๆ  หน่อยนะค่ะ
ครั้งหน้าเราจะได้ไปนั่งกันได้อีก 555

1. cutie bunny  คุณปิ๊บ
2. ป้านวน
3. walayalai
4. kanja22
5.ไม่หวังมาก
6.(kanyanut_ya)
7.จอย
8.แจ๋ว
9.หมูน้อยหัวใจสีชมพู
10.เพื่อนคุณ (kanyanut_ya)
11.เพื่อนคุณ (kanyanut_ya)
12. lek (atenako)
13. มดตะนอยตากแห้ง
14. อัญ (aommauknow)
15. onjanaja
16. คุณติ๊ก (ขนมผิงสีดำ)
17. คุณ naaty007
18. คุณbotone

จากคุณ : Tipsao
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 53 08:47:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com