Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชวนไป เอลวิร่า หาดใหญ่ค่ะ บ่ายๆ วันไหนก็ได้ นัดตามสะดวกค่ะ  

สวัสดีค่ะ

คือเราจะไปซื้อจักร น่ะค่ะ
ตัวแรกในชีวิต

แวะมาชวนเพื่อนๆ ไปด้วยกัน
เพราะมีเรียน เรากะว่าจะนัดคิวสอนตอนบ่าย วันไหนก็ได้ ตามที่เพื่อนๆ สะดวก

มีใครจะไปเป็นเพื่อนเราไหมคะ (แอบบอกก็ได้ว่า ไม่ค่อยสบาย กลัวร้อนๆ แล้วเป็นลม 55 คนแก่ก็เงี้ย)

ปล ไม่ใช่หน้าม้านะคะ เราจะไปซื้อจริงๆ และไปเรียนจริงๆ ค่ะ
ตรวจสอบได้ค่ะ

จากคุณ : Dreams Catcher
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 53 11:15:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com