Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

___ จักรเย็บผ้าไฟฟ้าตัวเล็กๆแบบนี้..ดีหรือไม่คะ?____  

พอดี มีความตั้งใจว่า อยากหารายได้พิเศษ โดยการทำผ้าคาดผมขายค่ะ..^^

แต่ด้วยฝีมือการเย็บผ้าไม่เอาไหนเลยค่ะ ถ้าซื้อแพงๆคงต้องจมทุนๆแน่ๆ..

จึงอยากมาสอบถาม ท่านที่มีประสบการณ์ ว่าหากซื้อกจักรเย็บผ้าแบบดังภาพนี้..จะดีหรือไม่คะ..เห็นราคาไม่ถึงหนึ่งพันบาท..กลัวว่าได้มาจะพังเร็วเกินไปค่ะ...

มี ภาพทั้งหมด 2 แบบนะคะ..^^

ปล.เครดิตภาพจากเว็บนะคะ ไม่ทราบจริงๆของท่านใดบ้างค่ะ
จขกท.ใช้วิธีหาตามกูเกิ้ลค่ะ ขออภัยที่มิได้ขอเจ้าของภาพด้วยตัวเองนะคะ..

แบบที่ 1

จากคุณ : keep smile
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 53 17:46:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com