Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**ขอเชิญชวนพี่น้องบ้านโพรงกระต่ายโพสต์รูปลูกๆเพื่อโหวตทำแม่เหล็กติดตู้เย็นและปฏิทินพก**  

พลุ ปุ้ง ปุ้ง ปุ้ง พลุ ลูกโป่ง เจ้าข้าเอ๊ย เร่เข้ามา เร่เข้ามา หิ่นหิ่น

กิจกรรมประจำปีของบ้านโพรงกระต่ายกำลังคืบคลานเข้ามาอีกแล้วในช่วงปลายปีนี้ค่ะ

คืองาน
1.งานมหิดลคนรักสัตว์ ครั้งที 8 ณ มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
2.งานเกษตรแฟร์ ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน

ซึ่งทางบ้านโพรงฯได้รับเชิญเข้าร่วมจัดกิจกรรมภายในงานทั้งสองงานนี้ด้วย ซึ่งตลอดมาทางบ้านโพรงกระต่ายได้ช่วยกันรณรงค์ให้ความรู้เรื่องกระต่าย มีของจำหน่าย เพื่อนำเงินรายได้ไปทำบุญในโครงการกระต่ายบึงฉวาก เช่น โครงการกรงใหม่ใส่ปิ๊ง และโครงการซื้อยาและเวชภัณฑ์

ของที่เรานำไปจำหน่ายมีหลายอย่างและ แม็กเนตติดตู้เย็น ปฏิทินพกก็รวมอยู่ในนั้นด้วย จึงขอเรียนเชิญพี่น้องกระต่ายส่งรูปมาช่วยกันโหวตเพื่อจัดทำนำไปจำหน่ายกันนะคะ

ของขวัญ กำหนดการ

ส่งได้ตั้งแต่วันนี้ ถึงวันที่ 16 ตุลาคม 2553
ขนาดรูป ต้องเกิน 800 K
ส่งได้ที่ vicky.rabbit@hotmail.com (รบกวนอย่าส่งฟอร์เวิร์ดเมล์มานะคะ)
และจะโพสรูปแบบไฟล์เล็กไม่เกิน 200K เพื่อแสดงภาพร่วมโหวตที่กระทู้นี้ได้ค่ะ

ลูกโป่ง วิธีการโหวต

โหวตได้ตั้งแต่ 17 ตุลาคม ถึง 24 ตุลาคม 2553
ทีมงานจะตั้งกระทู้ที่มีรูปผู้ส่งเข้าประกวดทั้งหมด เพื่อให้คนเข้าไปให้กิฟท์
รูปที่ได้กิฟท์มาที่สุด 12 รูป จะได้รับการคัดเลือกไปทำปฏิทิน และแม่เหล็ก

ปล.ของจำหน่ายทางทีมงานจะไม่รับสั่งทางอินเตอร์เน็ตนะคะ มีจำหน่ายในงานเท่านั้นค่ะ
นอกจากจะมีของจำหน่ายเหลือจากที่งานแล้วก็จะนำมาแจ้งเพื่อขายในวาระต่อไป

หิ่นหิ่น ส่งรูปสวยๆ ชัดๆ โดนใจ๊ โดนใจ ของลูกๆพวกเรามากันได้เลยนะคะ เอ้า ยะเฮ้ พลุ

**จะทำโหมดริชเท็กซ์ก็แบบว่าใหม่เหลือเกิ๊น วุ่นว้ายวุ่นวาย ฮ่าฮ่าฮ่า ถนัดแบบเก่า 555

แก้ไขเมื่อ 19 ก.ย. 53 20:01:22

จากคุณ : แดงเร็กเก้บาร์
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 53 19:59:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com