Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากตั้งกระทู้เกี่ยวกับ"ปุ๋ย"แต่ไม่รู้จะตั้งเรื่องอะไรดี  

สวัสดีครับ พี่น้องมิตรรักแฟนเ้พลงทั้งหลาย

วันนี้เป็นวันดี วันฝนตก เหงา ขายไม่ดี เครียด ฮ่าๆๆ
อยากมาตั้งกระทู้พูดคุยกัน
นานแล้วที่ไม่ได้เปิดประเด็นเลย มัวแต่ยุ่งกับร้าน

ผมก็ยังหาหัวข้อไม่เจอเลยครับ

เอาเป็นว่า

ท่านอยากรู้เรื่องอะไร ก็ถามครับ ผมหรือสมาชิกท่านใดตอบใด้ก็ช่วยกันตอบนะครับ ดีใหมครับ

สำหรับคำถามห้ามการเมืองนะครับ
กลัวๆๆๆ เดี๋ยวผมเกิดหน้ามืดตอบแล้วแย่เลยฮ่าๆๆ

จากคุณ : seto16
เขียนเมื่อ : 26 ก.ย. 53 20:36:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com