Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กี๊งงงงงง ดีจ้า เอากระเป๋ากลุ่ม 9 มีตติ้งรถไฟครั้งที่ 8 มาส่งค่ะ  

สวัสดีค่ะทุกๆ คน

วันนี้จิ๊ดมาส่งการบ้าน ฝากให้น้องอาราเล่เอามาส่ง

เมื่อเสาร์ที่แล้ว จิ๊ดไปร่วมมีตติ้งรถไฟกับพี่ๆ เพื่อนๆ ห้องงานฝีมือมา

สนุกมากมาย ตั้งอกตั้งใจทำกระเป๋าใบนี้มากเลย

ไปที่งานทั้งๆ ที่ทำการบ้านก็ไม่เสร็จ ขอโทษคุณครูด้วยนะคะ ทำการบ้านได้น้อยกว่าใครเค้าเลย แต่สุดท้ายก็เสร็จจนได้ค่ะ

เพราะคุณครู Tomaru เลยนะเนี่ย เลยทำให้ได้กระเป๋าแสนสวย (หรือเปล่า) มา 1 ใบ

ตั้งใจทำให้หม่าม๊า แต่พอหม่าม๊าเห็นสีก็บอกว่า "ไม่เอา" เลย T^T สงสัยจะแรงส์ไป 555

ไม่เป็นไร ม๊าไม่เอา หนูใช้เอง

มาดูอาราเล่ตัวเอกของวันนี้กันก่อนค่ะ

จากคุณ : สวย เริ่ด เชิด หยิ่ง
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 53 12:46:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com