Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฺิBooks review ... มีมาให้ชม 2 เล่มค่ะ และอวดกระเป๋าเล็กน้อย เชิญมาชมจ้า ^...^

ช่วงนี้ไม่ได้เย็บผ้าเลยค่ะ ขาดแรงจูงใจ ...ใครก็ได้ช่วยที T_T
แต่เมื่อวานนัดกับพี่สาวผู้ใจดี เพื่อส่งมอบภาระกิจให้ไปจัดการต่อ
แหะๆ .. ก็เจ้าบันนี่ไงคะ มีผู้ร่วมขบวนการโคงการนี้ 12 คน
ไม่ต้องรีบนะคะ ของแหม่มต้องรีบเพราะจะใากพี่ปุ๊ไปส่งค่ะ
แต่หนนี้เจอกันแบบรีบๆด่วนๆ ใจหายนิดๆ เพราะคุณพี่ไม่กลับมาสิงคโปร์แระ
ไม่เป็นไร เอาไว้เจอกันที่เมืองไทยเนาะ .. รักนะ จุ๊ฟ จุ๊ฟ

พอร่ำลาเสร็จก็ไปช้อปคลานเครียดค่ะ ไปซื้อหนังสือดีกว่า
เลือกอยู่นานสองนาน คัดแล้วคัดอีกได้มา 3 เล่มค่ะ แต่เอามาให้ดู 2 เล่มจ้า
ไปดูหนังสือกันดีกว่าเนาะ

เล่มแรก Cotton Life No.1
เป็นแมกกาซีน ชอบลองค่ะมันไม่แพงมาก ซื้อได้ ถูกกว่า cottontime ครึงนึงค่ะ
ส่วนตัวชอบนะคะเล่มนี้ แบบเยอะดี
หน้าปกค่ะ

จากคุณ : siam2maamy
เขียนเมื่อ : 8 ต.ค. 53 12:39:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com