Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.. ..ศึกฟักทอง...ของป้าแก่....ยกสามมาอีกแล้วคร๊าบบบบบบ...{แตกประเด็นจาก J9731928}

เรียน ท่่านคณะกรรม และสวัสดีผู้เข้าร่วมแข่งขัน และ ผู้ผ่านมาเยี่ยมชมทุกท่านนะครับ

วันนี้ถึงเวลาส่งผลงานการปลูกฟักทองโบราณ ครั้งที่ 3 ประจำวันที่ 10 ต.ค.53 แล้วนะครับ

ได้รับเมล็ดฟักทองทั้งสิ้น 10 เมล็ด เพาะงอกมาทั้งหมด 7 ต้น ปัจจุบันยังอยู่ครบทั้ง 7 ต้นครับ แต่รู้สึกว่าดินที่บ้านไม่ค่อยจะดีนักฟักทองไม่งามเอาซะเลย เขาเลื้อยกันไปถึงไหนแล้ว ของผมยังไม่เลื้อยสักต้นเลย cry

จากคุณ : kmml
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 53 09:40:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com