Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~~ (Book review) On Friday boring night, all about dresses ~~~

สวัสดีค่ะ

คืนวันศุกร์ที่เบื่อ ๆ ขี้เกียจไปซะทุกอย่าง...
ขี้เกียจทำความสะอาด ขี้เกียจกิน ( อันนี้ดี อิอิ ) ขี้เกียจเย็บผ้า ขี้เกียจไปหมดเลย

เลยมาตั้งกระทู้รีวิวหนังสือดีกว่า
ถ่ายรูปไว้หลายวันแระ แต่ไม่ได้ย่อสักที

หนังสือที่จะรีวิววันนี้เป็นหนังสือที่ตัวแนนนี่กำลังสนใจนะคะ
คือหนังสือเกี่ยวกับเสื้อผ้า

เสื้อผ้านี่ใคร ๆ ก็ต้องใส่ กร๊ากกกกกกกกกกกก
สไตร์ใคร สไตร์มัน เลือกกันเอาเองให้ถูกใจค่ะ
ใครมีหลักในการแต่งตัวอย่างไรก็เป็นเรื่องของคน ๆ นั้น
ให้ถูกกาละเทศะเป็นพอ เรื่องจะให้ถูกใจคนอื่นไม่จำเป็น

แฟชั่นเดี๋ยวนี้ตามกันแทบไม่ทันนะคะ
จะไม่ตามก็ไม่ได้ เดี๋ยวตกยุค
แต่จะวิ่งตามจนขาขวิดก็ไม่ไหว มันดูไม่เป็นตัวของตัวเองเท่าไหร่

อันนี้่เป็นความคิดของแนนนี่นะคะ
มาดูหนังสือที่แนนนี่เอามารีวิวดีกว่า

เล่มนี้ ไม่ใช่เล่มแรกที่ซื้อ
แต่เป็นเล่มแรกที่ซื้อมาแล้วลงมือตัดทันที

เสื้อ 3 ตัวแรกที่แนนนี่ตัดมาจากหนังสือเล่มนี้ค่ะ

จากคุณ : madam_ozzy
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 53 18:32:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com