Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ หาบ้านถาวรให้กับพุดเดิ้ลน้อยค่ะ บัญชีงานบุญ ค่ะ +++

สวัสดีค่ะยังจำน้องมู่มู่ พุดเดิ้ลน้อยสีน้ำตาล เพศเมีย (ทำหมันเรียบร้อยแล้วค่ะ)
กันได้อยู่ไหมค่ะ น้องอยู่ที่ริมถนนค่ะตอนเจอน้อง ตอนเจอน้องมีแผลที่หลัง และ ก้นค่ะ สภาพขนพันกันค่ะ เห็นแล้วน่าสงสารมากเลยค่ะ

โชคดีที่น้องได้รับความเมตตาจากบัญชีงานบุญ พาน้องไปรักษาที่ คลีนิคสัตว์เลี้ยงแสนรักค่ะ

วันนี้ก็เลยไปเยี่ยมน้องมูมู่มาค่ะ
น้องนิสัยดีน่ารัก น้องไม่ดื้อค่ะ ไม่ซนด้วยค่ะ น่ารัก ขี้อ้อน นิสัย friendly กับทุกคนเลยนะค่ะ ตอนนี้น้องอยู่ที่ คลีนิค สัตว์เลี้ยงแสนรัก ที่พระราม2 ค่ะ หากใครสนใจอยากดูตัว หรือ ไปเยี่ยมน้องได้นะค่ะ

วันนี้เลยนำภาพน้องมาอัพเดตใช้ชมกันค่ะ

พร้อมกับขอความเมตตาจากท่านที่สนใจอยากจะรับอุปการะพุดเดิ้ลน้อยตัวนี้ด้วยค่ะ น้องน่าจะอายุประมาณ 5-6 ปีได้แล้วค่ะ

ได้โปรดเมตตาน้องมูมู่ ให้ได้มีที่พักพิง มีบ้านที่อบอุ่น ได้เจอเจ้านายที่รักเค้าด้วยเถอะนะค่ะ

ขอ โอกาสให้น้องได้มีบ้านที่อบอุ่นด้วยนะค่ะ ไม่อยากให้น้องต้องกลับไปใช้ชีวิตเป็นพุดเดิ้ลน้อยข้างถนนอีกแล้วค่ะ ตอนนี้น้องต้องอยู่แต่ในกรงตลอดเลยค่ะ
ใครพอจะมีที่ว่างให้กับสาวมูมู่ โปรดเมตตาน้องด้วยนะค่ะ

หากท่านใดสนใจรับน้องมูมู่ ไปอุปการะ ติดต่อได้ที่
พี่ปลา (login : gijane)
Tel : 081-732-2595

ค่ะ

แตกประเด็นจาก
J9744755

นี่ค่ะรูปน้องค่ะ

จากคุณ : เหลยเซิ่ง
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 53 22:37:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com