Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

sewing.....มินิเดรส กิ๊บเก๋ สไตล์รักแม่นะคะ ร้อนๆค่ะ ติดต่อทีมงาน

หายไปสองอาทิตย์  เพราะมาเมืองไทยค่ะ  มีอะไรต้องทำมากมาย  
เลยไม่ได้เข้าห้องนี้เลยนะคะ   วันนี้เลยตามเก็บกระทู้้เป็นการใหญ่  ตาลายหมดเลย

มาคราวนี้หอบผ้ากลับมาหลายชิ้น   เพราะผ้าตัดเสื้อที่นี่แพงเหลือเกิน

พอคุณสามีนอน   ก็ไปปล้ำๆหน่อย  (ปล้ำกับเสื้อนะคะ)  ได้มาสองชุด....มินิเดรส  ชอบมากมาย
เพราะออกแบบเอง   ตามสไตล์รักแม่นะคะ   ตัดฉึบๆ  คิดเองเออเอง

แพทเทิร์นต้นแบบ  เฉพาะวงแขน กับลำตัวแบบคร่าวๆเอามาจาก burda mag ไซส์ 38นะคะ   จริงๆสมัยก่อนมีน้องนี่ 36หรือ34เองน๊า    
(ที่ชอบแพทฝรั่งเพราะค่อนข้างพอดีตัวค่ะ)

พอได้มาคร่าวๆ ก็มาประดิษฐ์ความยาวแขน  ความกว้างและยาวของกระโปรงเอง  คิดแพทคอเอง

ได้มาแบบกำลังฮิตเลยค่ะ     เดรสลายเรโทรเก๋ๆ  สั้นๆ

แบบนี้ค่ะ     ชอบมากมาย

จากคุณ : รักแม่นะคะ
เขียนเมื่อ : 19 ต.ค. 53 17:03:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com