Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ก่อนจะนอนขอขุดแพทฯโดโมะคุงมาแจกค่ะ (อายจังเยยยย555+) ติดต่อทีมงาน

เมื่อซักเดือนที่แล้ว ทำเจ้าตัวนี้ไว้ค่ะ แล้วจดแพทฯไว้ด้วย
ส่วนสาเหตุที่ต้องบอกว่าอายจัง ก็เพราะว่า ..
มันเป็นการแจกแพทฯเป็นเรื่องเป็นราวของจูนครั้งแรกค่ะ

จริง ๆ แปะไว้ในบล็อค ตั้งแต่เมื่อทำเสร็จใหม่ ๆ แล้วค่ะ สาวน้อยปะแป้ง
ปรากฎว่าาาาาาาาาา .. มีหลายท่านหลังไมค์ถามว่า
ตรงที่เริ่มต้น ถักแล้ว X เหลือบ้างไรบ้าง 5555
ประมาณว่าจำนวนโซ่มันมีทั้งขาดทั้งเกิน ..

ก็บอกแล้ววววว .. จากในบล็อคอะค่ะ .. ว่า "มันอาจจะทำให้เซโรงังได้"
ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว้ันนี้มีเวลาก็เลยนั่งนับ X ใหม่ กรัีกๆๆ แล้ววาดออกมาเป็นผังแพทฯค่ะ
ซึ่งจูนคิดว่า คงจะเข้าอีหรอบเดิม 555+ ว่า "มันอาจจะทำให้เซโรงังได้"

ด้วยความที่วิธีการถักมันเป็นปัจเจก ฮาๆๆๆๆ ที่งงไม่เหมือนใคร ..
ลองดูนะคะว่าจะโอเคขึ้นบ้างมั๊ย .. เชิญทัศนาค่ะ

===============================
ปล. เอ่อ กระทู้ซ้ำข้างล่างต้องขออภัยด้วยนะคะ
รบกวนช่วยกันแจ้งลบด้วยนะคะ พอดีเน็ตเดี้ยง คิดว่ากระทู้ไม่ขึ้นอะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 20 ต.ค. 53 01:50:14

จากคุณ : ขวัญเอ๊ยขวัญมา!!!
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 53 01:43:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com