Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โครงการแลกเปลี่ยน " ทิลดา " ..บ้านฉัน อยากไปเป็น"ทิลดา" บ้าน เธอ.... ป้านวนฝากแตกกระทู้ค่ะ{แตกประเด็นจาก J9813238} ติดต่อทีมงาน

ความเดิมตอนที่แล้ว

อิอิอิอิ...."ทิลดา" ที่บ้าน มีแค่สองตัวเอง ..ยังอยากไปเที่ยวเลยเจ้าค่ะ..

"ทิลดา" บ้านเพื่อนๆตะเอง ก็คงอยากไปเที่ยวเหมือนกันนิ...

ใครกำลังซุ่ม กำลัง ขยัน รีบๆปั่น มาค่ะ แล้ว พาไปเที่ยว  กัน

"ทิลดา บ้านฉัน  อยากไป เป็น ทิลดา บ้านเธอ...."

โดยวิธี  จับฉลากแลกกันค่ะ

ลงชื่อไว้นะคะ แล้วปั่นงานกัน  ...พอวันที่ 1 พ.ย. นี้ เรามาจับฉลากกันค่ะ...

มาลงชื่อ นะคะ...แหะๆ..ถ้าเล่นคนเดียวก็จะส่งให้ตัวเองอ่ะค่ะ...

1. ป้านวนค่ะ....ส่ง นางสาว ลดา ไปเที่ยว ค่ะ

2.  lalalee ทำไม่สวยแต่อยากได้งานสวยของชาวบ้าน

3.  myminny

4.  puifaikpp << กะลังชั่งใจแต่ หลี อัพกระทู้ แกมบังคับ ทำนะคะพี่เจี๊ยบ อิอิ

5. pakem

6. kaewmini

7. Gigg_Pat

8. แมวเหมียวสีกาแฟ

9. Gu_modmod

10. sweetcraft

11. Veed (Giant&Runsae)

12. น้าหนิงจ้ะ (คูณ&แคน)

13. Roseshadow

............................................................

เฝ้าดูและให้กำลังใจ

1. หยิบหย่ง

2. ยายศรี

3. Jasee

4. ae_netnapit

5. บ้านต้นอ้อ

6. แอร์ค่ะ (ขวัญใจ)

แอบอยากได้ แต่กะลังชั่งใจ ทำเลย เพ่ อิอิ

1. [ใบไม้ร่วง

2. timehello

3. มีแต่ลูกสาว

4. แหวว (waewjde)

5. คุณรักผมและผมรักคุณ

มาแจก

1.  เต้าเจี้ยว << ขอด้วยอยากได้ 555

สำหรับท่านใดอยากเล่นอยากพูดคุย ลงชื่อกันเลยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 ต.ค. 53 00:37:24

แก้ไขเมื่อ 21 ต.ค. 53 20:34:00

จากคุณ : lalalee
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 53 17:01:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com