Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.. ..ศึกฟักทอง...ของป้าแก่....,มาส่งอีกแล้วค่ะ.... ติดต่อทีมงาน

มาอีกแล้วค่ะ ไม่แน่ใจว่าต้องส่งวันที่25หรือเปล่า แต่ก็มาส่งใว้ก่อนก็แล้วกันค่ะ สบายดีนะคะท่านที่ร่วมแข่ง คณะกรรมการ ท่านผู้ชม บ้านใครน้ำท่วมบ้าง สู้ สู้ นะคะ วันนี้มีผลงานความคืบหน้าของศึกฟักทองมาอัพเดทกันต่อนะคะ ของใครโตถึงไหนกันบ้างแล้วเอามาดูกันนะคะ

วันนี้มาแจ้งว่าๆๆๆฟักทองที่เริ่มปลูกตั้งแต่วันที่3กย.53 ตอนนี้ก็เกือบจะ2เดือนแล้ว ได้ออกลูกมาแล้ว1ลูก แต่ๆๆๆๆๆๆๆ

แต่อะไรเหรอคะ แต่เค้าดันบานมาก่อนดอกตัวผู้อะจิ แล้วจะติดลูกได้ยังไง

ถ้าไม่มีเกษรตัวผู้มาผสม  เฮ้อ ..แต่เอาน่า ณ.ตอนนี้ได้แค่เห็นลูกก็ยังดีนะ

จากคุณ : เจ๊ดา
เขียนเมื่อ : 25 ต.ค. 53 20:14:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com