Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พื้นที่แถวขอนแก่น 5 ไร่ อยากปลูกไม้เศรษฐกิจ พี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ทำงานอยู่ที่กรุงเทพฯ ค่ะ มีที่ให้เขาเช่าปลูกอ้อยอยู่ 5 ไร่น้อยๆ
อยากลงทุนปลูกพวกไม้เศรษฐกิจ ที่ไม่ต้องขึ้นไปดูบ่อยมากน่ะค่ะ
คิดไว้ว่าเป็นเงินออม สัก 5 ปี 10 ปี ค่อยตัดขาย พี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
ขอบคุณทุกคำตอบมากๆ เลยนะคะ ^ ^

จากคุณ : VGIS
เขียนเมื่อ : 25 ต.ค. 53 22:12:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com