Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาอัพเดท สถานการณ์น้ำ ของพี่ๆน้องๆ ชาวหัวมุมกันหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ช่วงนี้หลายพื้นที่สถานการณ์น้ำยังน่าเป็นห่วงกันอยู่ แล้วพี่ๆ น้องๆ ชาวหัวมุมมีใครโดนกันบ้างไหมครับมาอัพเดทกันหน่อย อย่างไรก็เอาใจช่วยนะครับ

แล้ว ณ.วันนี้ บ้านผม อ.บางเลน จ.นครปฐม น้ำท่วมถนนเข้าหมู่บ้านเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ สดๆร้อนๆ เมื่อคืนนี้เอง cry

จากคุณ : kmml
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 53 09:06:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com