Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

###[สรุปผลโหวต]กระทู้รูปสำหรับทำแม่เหล็กติดตู้เย็นและปฏิทินพกค่า###{แตกประเด็นจาก J9813554} ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่บ้านโพรงกระต่ายได้จัดกิจกกรมโหวตรูปเด็กๆชาวบ้านโพรงเมื่อวันที่17 ตุลาคม ถึง 24 ตุลาคม 2553 ในที่สุดผลโหวตก็ออกมาแล้วค่ะ

จากการโหวตที่ผ่านมามีผู้เข้าร่วมกิจกรรมทั้งสิ้น81ท่าน ทุกๆท่านได้ช่วยกันคัดเลือกภาพมาได้ทั้งสิ้น 19 รูป (มีรูปที่ได้คะแนนเท่ากันหลายรูป)และอีก1รูปเป็นรูปที่ขายดีมากจากครั้งที่แล้วค่ะ^^

ซึ่งปฏิทินและแม่เหล็กติดตู้เย็นในครั้งนี้จะนำไปขายในงานต่อไปนี้นะคะ
1.งานมหิดลคนรักสัตว์ ครั้งที 8 ณ มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา มีงานวันที่ 20-21 พฤศจิกายน 2553
2.งานเกษตรแฟร์ ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน มีงานวันที่ 3-10 ธันวาคม 2553

ของจำหน่ายทางทีมงานจะไม่รับสั่งทางอินเตอร์เน็ตนะคะ มีจำหน่ายในงานเท่านั้นค่ะ
นอกจากจะมีของจำหน่ายเหลือจากที่งานแล้วก็จะนำมาแจ้งเพื่อขายในวาระต่อไปค่า

ซึ่ง ทางบ้านโพรงฯได้รับเชิญเข้าร่วมจัดกิจกรรมภายในงานทั้งสองงานนี้ด้วย ซึ่งตลอดมาทางบ้านโพรงกระต่ายได้ช่วยกันรณรงค์ให้ความรู้เรื่องกระต่าย มีของจำหน่าย เพื่อนำเงินรายได้ไปทำบุญในโครงการกระต่ายบึงฉวาก เช่น โครงการกรงใหม่ใส่ปิ๊ง และโครงการซื้อยาและเวชภัณฑ์

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ส่งรูปและเข้ามาโหวตกระต่ายน้อยน่ารักกับโครงการในครั้งนี้ค่ะ^^

ถ้ามีความคืบหน้ายังไงทางทีมงานจะมาอัพเดทข่าวสารเป็นระยะๆนะคะ

เราไปดูรูปที่ได้รับการโหวตกันเลยค่ะ(รูปเรียงตามลำดับนะคะ ไม่ได้เรียงจากคะแนนค่ะ)

จากคุณ : Squidy girl
เขียนเมื่อ : 30 ต.ค. 53 08:46:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com