Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[* กระทู้โอนเงิน *] เสื้อบ้านโพรงกระต่าย 3rd anniversary ** ไม่โอนอดนะคะ โอกาสสุดท้ายแล้ว{แตกประเด็นจาก J9859120} ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาตตั้งกระทู้ใหม่จ้า อันเก่าตกไปมากแล้ว

โอกาสสุดท้ายแล้วนะคะ หากไม่โอนเงินมาภายในวันที่ 19 พฤศจิกายน ทางเราจะนำเสื้อไปขายที่งานมหิดลค่ะ

ตอนนี้ได้เสื้อตัวอย่างมาแล้วค่ะ นกดื่มชา

สำหรับเสื้อปีนี้ ราคาตัวละ 320 บาทค่ะ สำหรับท่านใดที่สั่งจอง รบกวนโอนเงินมาได้เลยนะคะ

บางท่านอาจจะอยากประหยัดค่าส่ง หากต้องการไปรับที่งานมหิดลคนรักสัตว์ หรืองานเกษตรแฟร์ที่กำแพงเสน ก็แจ้งมาได้นะคะ

สำหรับเรื่องโอนเเงินรายละเอียดเป็นตามนี้นะคะ กระเป๋าเงิน

1) คำนวณ ค่าเสื้อ และค่าส่ง (ถ้ามี) แล้วโอนมาได้ที่
บัญชีออมทรัพย์  ธนาคารกสิกรไทย สำนักพหลโยธิน
หมายเลขบัญชี  799-2-31731-7 อาบน้ำเด็ก
ชือ แสงระวี วิปุลาคม

2) เมื่อโอนเงิน ส่งรายละเอียดการจอง ชื่อ-ที่อยู่ พร้อมหลักฐานการโอนเงินมาที่ vicky.rabbit@hotmail.com   หรือจะแปะหลักฐานไว้ในกระทู้แล้วหลังไมค์มาบอกรายละเอียดก็ได้ค่ะ

ล็อกอิน :
ชื่อ :
เบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อได้ :
อีเมล์ :
จำนวนเสื้อที่จอง : ระบุ สี ไซส์ ชาย/หญิง

หากผู้ใดยังไม่โอนเงิน เราจะไม่สามารถส่งเสื้อให้ได้นะค่ะ  ในกรณีที่มีข้อขัดข้องในการจัดสรรเสื้อ เราจะให้สิทธิ์คนที่โอนเงินก่อนค่ะ

ถ้าหากทำไปทำมาถ้าเกิดโชคดีมีเงินเหลือ เราจะนำเงินไปบริจาคให้โครงการกระต่ายบึงฉวากค่ะ ตอนนี้เรากำลังเล็งๆ โครงการใหม่กันอยู่ค่ะ ดาว

ยักษ์คู่

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ย. 53 10:53:53

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ย. 53 10:47:42

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ย. 53 22:04:15

จากคุณ : แม่หมีตัวอ้วน
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 53 21:21:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com