Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

---------> คอร์กี้ และบ้านใหม่ - และอาการของน้องตัวที่บาดเจ็บ ติดต่อทีมงาน

วันนี้มาอัพเดทความคืบหน้าของอาการของน้องคอร์กี้ตัวที่บาดเจ็บ
และอัพเดทบ้านใหม่ของชาลี-แองเจิ้ล

ตอนนี้น้องตัวที่โดนชน :-
อาการดีขึ้นตามลำดับ แต่ยังคงต้องงดใช้ขา คุณหมอยังไม่อยากให้เดินมากค่ะ ยังต้องให้อยู่กรงแบบนี้ไปซักระยะ ให้กระดูกเชิงกรานสมานกันมากกว่านี้ค่ะ แต่กินข้าวได้มาก อาการบวมช้ำที่หน้าท้องหายไปแล้วค่ะ  

สำหรับน้องชาลี-แองเจิ้ล :-
ชาลี-แองเจิ้ล ได้บ้านถาวรที่อบอุ่น ปลอดภัย ที่จะรักและดูแลทั้งคู่ให้มีความสุขไปได้ตลอดชั่วชีวิต วันนี้ทั้งคู่มีบ้านที่อบอุ่นแล้วค่ะ

ต้องขอขอบคุณทีมงานบัญชีงานบุญฯ ทุกๆท่าน ที่ทำให้แก๊งค์คอร์กี้ทั้งหมดได้รับการรักษาอย่างดีนะคะ

ขอบคุณผู้บริจาคที่เมตตาทุกๆท่านที่ร่วมสมทบทุนค่ารักษา
ขอบคุณพี่white&simpleที่ช่วยเหลือค่ารักษาพยาบาลให้น้องๆกลุ่มนี้ช่วยรักษาตัวที่รพส.มัยลาภ (คชจ.ไม่น้อยเลย)
ขอบคุณแม่ใหม่อุปถัมภ์ที่มอบชีวิตใหม่ที่อบอุ่น ปลอดภัย ถาวรให้กับเด็กๆ ด้วยนะคะ
ขอบคุณคลีนิคแสนรักที่ช่วยฟูมฟักดูแลให้ความอบอุ่นให้น้องชาลี-แองเจิ้ลระหว่างรอบ้าน
ขอบคุณคุณหมอโบว์ที่ช่วยดูแลน้องซอสซี่ระหว่างพักฟื้นร่างกายให้แข็งแรง

ขอให้ผลบุญนี้ให้ทุกท่านมีสุขภาพที่แข็งแรงๆ นะคะ

จากคุณ : ท้องฟ้าใสกับต้นไม้เขียวๆ
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 53 16:57:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com