Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ ความคืบหน้าเรื่องเสื้อ ] เสื้อบ้านโพรงกระต่าย ปี 3 แพคแล้วค่ะ ติดต่อทีมงาน

snowman

สอบถามกันมามากมาย ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ ด้วยนะคะ เพราะเนื่องจากเพิ่งได้เสื้อมาเมื่อวันพฤหัสที่ 18 ก่อนงานมหิดลเพียงวันเดียว แล้วทีมงานก็ยุ่งกันมากมาย

เพิ่งมีโอกาสแพคเสื้อเมื่อคืนนี้เองค่ะ หลังจากเลิกงานหลวง พวกเราก็ไปรวมตัวกันที่บ้านนู๋-ไอ เพื่อแพคเสื้อใส่กล่อง เตรียมส่งไปรษณีย์ค่ะ

แพคเสร็จเรียบร้อยแล้ว เตรียมส่งวันจันทร์-อังคารนี้ค่ะ เราจะส่งแบบลงทะเบียนนะคะ เพราะฉะนั้นเตรียมตัวรับกันด้วยค่ะ หากไปรษณีย์ไปส่งแล้วไม่มีผู้รับ จะต้องไปรับเองที่ไปรษณีย์นะคะ

ขอบคุณเจ้าของสถานที่ นู๋-ไอ แม่น้องอาย

ขอบคุณทีมงานแพคเสื้อ น้องเลิฟ น้องพีช น้องซัง น้องก้อย ดอลลี่ และป้าแดง

(ป้าแดงมัดเชือกเหนื่อยแฮ่กเลย กว่าจะได้แต่ละกล่อง คนอื่นมัดได้ 3 กล่องแล้ว)

จากคุณ : แม่หมีตัวอ้วน
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 53 12:42:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com