Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ส่งงานฟักทองโบราณ รอบวันที่ 25/11/53 คร๊าบบบบบบบบ{แตกประเด็นจาก J9958564} ติดต่อทีมงาน

แหะๆๆๆ กะว่าจะเข้ามาส่งล่าช้าสักหน่อย ประกฎว่าไม่มีกาทู้แฮะ อิอิ
เห็นท่านบลูทวงถามเลยเอาซะหน่อยแล้วกันครับ เดี๋ยวจะผิดนัดโดนปรับตกยกห้องเพราะไม่ส่งการบ้าน กร๊ากกกก
ล่าช้าไปหน่อยก็ขออภัยด้วยนะครับ ด้วยช่วงนี้ภาระการงานหนักหน่วง สุขภาพย่ำแย่เลยไม่ค่อยได้โผล่หน้าเข้ามาเลยครับ

ขอเริ่มเลยนะครับ

ฟักทองจาก 7 ต้นบัดนี้เหลือแค่ต้นเดียวครับ นอกนั้นจมน้ำล้มหายตายจากไปหมดแว้ววว cry ต้นที่รอดชีวิตมาก็ใช่ว่าจะงามนะครับ เห็นแล้วหมดแรง กร๊ากกก
มาดูภาพกันเลยครับ ต้นกะจิดริด มีดอกซะแล้ว แล้วงี้จะได้เห็นลูกไหมเนี่ย หยอกเย้า

จากคุณ : kmml
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 53 08:58:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com