Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

WEB MASTER ครับ แยก กลุ่มย่อย "พระเครื่อง" ออกมาจาก ของสะสม ไม่ได้เหรอครับ ติดต่อทีมงาน

แม้ พระเตรื่อง จะจัดว่าเป็นหนึ่งในกลุ่มของสะสมเหมือนกัน และอิทธิพล และบารมี มีมากกว่าของสะสมอื่นๆ นะครับ และที่สำคัญ มีผู้นิยมพระเครื่องเป็นจำนวนมาก ที่ต้องการจะพูดจะคุย และติดตามเรื่องราว ดังนั้นผมเห็นว่า พันธ์ทิพย์ น่าจะเปิดโอกาส ให้คนรักพระเครื่อง ได้มาโอกาสเข้ามาพูดคุย กันโดดๆ ไม่เกี่ยวกับเรื่องราวของสะสมอื่นๆ ที่นอกเหนือไปจากนี้

เป็นไปได้ไหมครับ หากท่านจะแยก "พระเครื่อง"ออกมาอีกหนึ่งกล่มย่อยใหม่ แล้วปล่อยให้เป็นอิสระ พ้นจากพันธนาการจาก ของสะสมอื่นๆ..

หากแฟนๆ พระเครื่องที่ติดตาม เรื่องราว พระเครื่องอยู่ในห้องจตุจักรเห็นด้วย ก็จงช่วยส่งแรงเชียร์ให้กระทู้นี้หน่อยนะครับ

ช่วยกันโหวต เพื่อให้ พวกเรามิตรรักนักเลงพระเครื่องด้วยกัน ได้มีกลุ่ม ย่อยส่วนตัว  และได้พูดคุย เรียนรู้เกี่ยวกับพระเครื่องของเราเอง

เห็นด้วยโปรดเชียร์ ครับ !!!!!

จากคุณ : Proton
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 53 15:22:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com