Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[* กระทู้ขายของ *] ต้อนรับปีกระต่ายด้วยแม่เหล็ก ปฏิทิน เสื้อ และถุงผ้าลายกระต่ายจ้า ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ลูกสาว

ได้ฤกษ์มาเปิดขายในเว็ปกันเสียที กับ ปฏิทินพก และแม่เหล็ก รูปกระต่ายน้อยสวยๆ ลูกๆ ของสมาชิกบ้านโพรงกระต่าย

นอกจากแม่เหล็ก และปฏิทิน ก็ยังมี เสื้อ กับถุงผ้าขายด้วยนะคะ

เนื่องจากของมีจำนวนจำกัด ผู้ที่สั่งก่อน โอนเงินก่อน จะได้รับสิทธิ์ก่อนค่ะ สำหรับผู้ที่จองแล้วรบกวนโอนเงินภายใน 3 วันทำการ หากไม่โอนภายในระยะเวลาที่กำหนด ทางเราจะถือว่าท่านสละสิทธิ์ค่ะ

สำหรับท่านที่ต้องการสั่ง กรุณาระบุรายละเอียดให้ชัดเจนนะคะ

แม่เหล็ก อันละ 20 บาท
    ปฏิทิน อันละ 10 บาท
    ถุงผ้าเล็ก 170 บาท
    ถุงผ้าใหญ่ 200 บาท
    เสื้อบ้านโพรงกระต่าย ตัวละ 320 บาท

กระเป๋าเงิน

รายละเอียดตามนี้ค่ะ

1) สั่งของ โดยระบุรายละเอียดให้ชัดเจน ทั้งสินค้า และจำนวน

2) คำนวณ ค่าของ และค่าส่ง แล้วโอนมาได้ที่
บัญชีออมทรัพย์  ธนาคารกสิกรไทย สำนักพหลโยธิน
หมายเลขบัญชี  799-2-31731-7 อาบน้ำเด็ก
ชือ แสงระวี วิปุลาคม

3) เมื่อโอนเงิน ส่งรายละเอียดการจอง ชื่อ-ที่อยู่ พร้อมหลักฐานการโอนเงินมาที่ vicky.rabbit@hotmail.com   หรือจะแปะหลักฐานไว้ในกระทู้แล้วหลังไมค์มาบอกรายละเอียดก็ได้ค่ะ

ล็อกอิน :
ชื่อ :
เบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อได้ :
อีเมล์ :

หากผู้ใดยังไม่โอนเงิน เราจะไม่สามารถส่งของให้ได้นะค่ะ  ในกรณีที่มีข้อขัดข้องในการจัดสรรของ เราจะให้สิทธิ์คนที่โอนเงินก่อนค่ะ

สำหรับค่าส่ง ทางทีมงานขอไปคำนวณก่อน แล้วจะแจ้งให้ทราบประมาณวันอาทิตย์นี้ค่ะ

สำหรับรายได้ทั้งหมด เราจะนำไปช่วยเหลือกระต่ายบึงฉวากค่ะ ส่วนค่าส่ง คิดตามค่าใช้จ่ายจริงค่ะ

สำหรับท่านที่ไม่มีล็อกอิน สามารถสั่งสินค้าได้ที่ wattanawadee_u@yahoo.com ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 17 ธ.ค. 53 11:15:29

แก้ไขเมื่อ 16 ธ.ค. 53 19:49:00

จากคุณ : แม่หมีตัวอ้วน
เขียนเมื่อ : 16 ธ.ค. 53 19:45:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com