Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ส่งการบ้าน คุณThink (อยากใช้ชื่อนี้ แต่มันซ้ำ) ค่ะ ห่อของขวัญโดยไม่ใช้กล่อง ฝีมือลูกสาวค่ะ ติดต่อทีมงาน

ลูกสาวตัวน้อย อยากเอาของขวัญปีใหม่ + คริสมาสตร์ ไปให้คุณครูค่ะ ซื้อของขวัญมาแต่หากล่องใส่ไม่ได้ค่ะ เลยลองหาในเว็บดู ได้เจอกระทู้ ของคุณkiku_palm ค่ะ แล้วคุณThink (อยากใช้ชื่อนี้ แต่มันซ้ำ) มาโพสสอนวิธีทำค่ะ ขออนุญาต คุณKiku_palm เอาลิงค์มาแปะนะค่ะ
http://topicstock.pantip.com/jatujak/topicstock/2006/11/J4917044/J4917044.html
เลยจะส่งการบ้านคุณ Think ค่ะ  เป็นฝีมือเราพับ แต่ส่วนอย่างอื่นลูกสาวเป็นคนทำหมดค่ะค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ

จากคุณ : นามบัตร
เขียนเมื่อ : 24 ธ.ค. 53 22:02:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com