Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระเป๋าปุ๊กลุ๊ก < กระเป๋าครึ่งวงกลม < พวงกุญแจ < กระเป๋าปิ๊กแป๊ก ทุกชิ้นฝีมือครั้งแรก ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยเจ้าค่ะ ^ ^ ติดต่อทีมงาน

เข้ามาหาข้อมูลในห้องนี้มาหลายอาทิตย์ ก็ได้ฤกษ์ไปเดินหาซื้อของที่ถนนเจริญรัถ สำเพ็ง พาหุรัด ได้ผ้ามาตั้งสามสิบลายแน่ะๆๆ เริ่มต้นไม่เป็นอะไรเลยซักอย่างค่ะ - - แล้วก็แอบแวะไปมิตติ้งของคุณปูเป้ที่หอการค้ามา เลยไปหัดทำกระเป๋าปุ๊กลุ๊กมาค่ะ ได้ความรู้เกี่ยวกับการเย็บมา นำมาใช้ได้อีกหลายงานเลยค่ะ ^ ^

ถ้ายังไงขอฝากเนื้อฝากตัว ขอเป็นเพื่อนกับเพื่อนๆในห้องนี้ด้วยนะคะ ต่อจากนี้ก็จะฝึกปรือฝีมือให้เก่งและชำนาญมากยิ่งขึ้น และสัญญาว่าจะคิดแบบไอเดียใหม่ๆ มาโชว์ให้เพื่อนๆได้ชมกันอย่างแน่นอนค่ะ ^ ^

@@@@@ ขอบคุณมากๆค่ะ @@@@@

***กระเป๋าปุ๊กลุ๊ก

จากคุณ : คุณแม่น้องโจซึ
เขียนเมื่อ : 25 ธ.ค. 53 11:47:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com