Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาอินเทรนด์ถุงเท้าหน้าหนาวกันค่ะ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากเป็นคนกทม ไม่เคยมีหน้าหนาวแบบหนาวมากๆๆเสียที
พอมาอยู่ขอนแก่นกันแฟน เห็นสาวขอนแก่น แต่งตัวไม่แพ้คนกทมเลยก็ว่าได้
ยิ่งหน้าหนาว เสื้อผ้าและหมวกถุงมือถุงแขน โห เห็นแล้วอยากใส่มั่ง
อย่างว่าและค่ะ แก่แล้ว ไปอินเทรนด์ไม่ไหวแหละ 555+ รู้ตัว
วันนี้เลยเอาแพทเทริ์นมาฝากค่ะ สำหรับถุงเท้า เอะเค้าเรียกอะไรกันค่ะ
เรียกก็ไม่เป็นแต่ว่าสวยดี ได้จากเวปนี้ สวยมาก ชอบมากเข้าไปเจอ
เลยนำมาฝากค่ะ งานง่ายมีแค่ นิตกันเพิร์ลค่ะ

ส่วนการแนะนำเล่นเวปทำให้แล้วนะค่ะ
แนะนำตามที่เคยเล่นค่ะ งูๆๆปลาๆๆนะค่ะ ต้องขอโทษด้วยค่ะ

อันแรกค่ะ

จากคุณ : นู๋ดรีม
เขียนเมื่อ : 2 ธ.ค. 53 11:10:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com