Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอพี่ๆช่วยอธิบายการประกอบกระเป๋าใบนี้ด้วยเถอะค่ะ ตอนนี้มึนมากเลย T^T ติดต่อทีมงาน

ดาว วันนี้เก๋ได้ลายกระเป๋ามาใหม่ ตอนได้มาจิตใจพองโตล้นปรี่เพราะกระเป๋าถูกใจมั๊กๆ ถักง่ายเสียด้วยซี แต่...ขี้แง ขี้แง

ลายถักไม่ยากก็จริง แล้วมันประกอบยังไงคะนี่ หนูเก๋จนปัญญาแล้วค่ะ เลยนึกถึงเพื่อนๆ พี่ๆ ที่ห้องงานฝีมือ (เคยแอบมาดูเก่งๆ ขั้นเซียนทั้งนั้นเลย เรามันฝีมือปลายแถวแต่ก็ชอบทำงานฝีมือ T^T )
ตามรูปที่ได้มารู้สึกว่ามันประกอบซ้อนลายกันหรือเปล่า เขาให้ถักแยกชิ้นแล้วเราก็มาประกอบทีหลังใช่ไหมคะ?
ช่วยแกะการประกอบกระเป๋าใบนี้ด้วยนะคะ เพราะเก๋เป็นคนที่ถ้าทำไม่เสร็จ หรือยังสงสัยก็จะนึกจะคิดอยู่นั่นแหละว่ามันทำยังไง?

ขอขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 06 ม.ค. 54 04:53:52

จากคุณ : ด.ญ.กิ๊บเก๋
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 54 04:50:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com