Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-`๑’- รายละเอียดบัญชีฉุกเฉินพันทิป ประจำเดือนกันยายน - ธันวาคม 2553 ค่ะ -`๑’- ติดต่อทีมงาน

ขออภัยที่หายไปนาน เนื่องจากติดภารกิจหลายเรื่องจนอยากพิจารณาตัวเองลาออกจากการทำบัญชีฉุกเฉินอยู่รอมร่อ แต่ก็ไม่รู้จะไปลาออกกะใคร

เพราะตั้งแต่ทำมาก็ไม่มีใครจ้าง ไม่มีเจ้านาย ไม่มีลูกน้อง

มีแต่พี่ ๆ น้อง ๆ และก็เพื่อน ๆ กันทั้งน้านนน แล้วจะออกไงเนี๋ย

(พอตั้งต้นบ่นทีไร ก็จะมีใครบางคนชวนกันไปหาอะไรอร่อย ๆ กินปิดปากทู๊กที สงสัยต้องบ่นบ่อย ๆ นะนี่ ^ ^ )

มาดูกันค่ะ

กระทู้ล่าสุดของเดือนกรกฎาคม - สิงหาคม 2553 ค่ะ

http://topicstock.pantip.com/jatujak/topicstock/2010/09/J9678435/J9678435.html

แวะเข้ามาแล้ว ขอความกรุณาอย่าเพิ่งปาดนะคะ

กระทู้นี้อาจจะใช้เวลาในการโพสนานมาก เพราะดองไว้นานที่สุดตั้งแต่ทำฉุกเฉินมา

ยอดคงเหลือ ณ วันที่ 8 มกราคม 2554 เวลาประมาณ 23.25 น. ค่ะ

(ปัจจุบัน บัญชีฉุกเฉินฯ ยังปิดรับเคสอยู่นะคะ เงินที่เห็นว่าเหมือนจะมีเยอะ แต่ก็มีภาระผูกพันอยู่ แล้วจะมาแจกแจงเพิ่มให้ค่ะ)

วันนี้ตั้งใจว่าจะโพส statement อย่างเดียว ไม่รู้ว่าจะได้นอนตอนกี่โมง

จากคุณ : tuarlek
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 54 23:42:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com