Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[~ กระทู้ส่งของประมูล ~] ขอเชิญร่วมบริจาคสิ่งของเพื่อส่งเข้าประมูล โครงการบึงฉวาก ติดต่อทีมงาน

สืบเนื่องจากที่พวกเรามีโครงการมากมายเพื่อนำเงินไปซื้อกรงใหม่ให้กระต่ายน้อยที่บึงฉวาก

นกหนาว

เนื่องจากช่วงนี้ทางทีมงานได้รับบริจาคของที่น่าสนใจมาสองสามชิ้น เลยอยากจะเปิดประมูลอีกครั้งค่ะ

ขอเชิญเพื่อนๆ ร่วมบริจาคสิ่งของเพื่อการประมูล โครงการกระต่ายน้อยบึงฉวากจ้า

นกดื่มชา

สำหรับการระดมทุนครั้งนี้ มีกำหนดการดังนี้

รับบริจาคสิ่งของตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป ถึงวันที่  14 มกราคม 2554

เริ่มการประมูล ตั้งแต่วันที่ 15 ถึง 18  มกราคม  2554
(ปิดการประมูล วันที่ 18 มกราคม 2553 เวลา 21.00  น. ตามเวลาพันทิป)

โอนเงินของที่ประมูลได้ ตั้งแต่วันที่  18 มกราคม ถึง 25 มกราคม 2554

---- ท่านสามารถโอนเงินได้ที่ ----

ชื่อบัญชี แสงระวี วิปุลาคม
ธนาคารกสิกรไทย  สาขาสำนักพหลโยธิน
บ/ช ออมทรัพย์
เลขที่ 799-2-31731-7

กติกาในการประมูล

~0~ ของที่บริจาค เป็นอะไรก็ได้ค่ะ จะเป็นแนวกระต่ายก็ได้ค่ะ หรือไม่ใช่ก็ได้ค่ะ
~0~ ขอเป็นของใหม่   หรือหากเป็นของมือสองขอเป็นของที่สภาพ 90% ค่ะ
~0~ เริ่มต้นราคาที่เท่าไหร่  หากท่านใดไม่ได้ระบุ  ขออนุญาตเริ่มต้นที่ 19 บาท
~0~ รบกวนแจ้งขนาดของที่นำมาประมูล  เช่น ห้องน้ำ กว้าง ยาว สูง   เท่าไหร่ให้ทราบด้วยค่ะ
~0~ ผู้บริจาคของจะเป็นผู้ส่งของให้กับผู้ชนะการประมูล โดยผู้บริจาคของเป็นผู้รับผิดชอบค่าใช้จ่ายในการจัดส่งค่ะ และจะต้องจัดส่งทางพัสดุลงทะเบียน หรือนัดส่งของให้ผู้ชนะการประมูล
~0~ ท่านใดที่ประมูลได้แล้ว แต่ไม่ได้โอนเงินภายในวันที่กำหนด  ขออนุญาตตัดสิทธิ์ท่าน และนำของไปประมูลซ่อมต่อไปค่ะ
~0~ กรณีเป็นยี่ห้อของไม่แท้ เช่นกระเป๋า รบกวนระบุให้ด้วยค่ะว่าเป็นของไม่แท้
~0~ กรณีที่ได้รับของแล้ว พบว่าของชิ้นนั้นเสียหายไม่สามารถใช้งานได้ กรุณาแจ้งมายังทีมงาน ทางเราจะคืนเงินให้ค่ะ

**โพสท์ รูปภาพของบริจาคได้ที่กระทู้นี้เลยค่ะ พร้อมบอกขนาดโดยประมาณ ถ้าเป็นของใช้แล้ว ให้ระบุมาด้วยค่ะ สำหรับของประมูลให้เก็บของไว้กับตัวท่าน เมื่อจบการประมูลรบกวนนำส่งให้กับผู้ชนะการประมูลด้วยค่ะ

**ท่านใดเป็นบัตรผ่าน (ไม่สามารถโพสท์ภาพได้) หรือไม่สะดวกโพสท์ภาพในกระทู้ ส่งรูปภาพมาที่อีเมล์ vicky.rabbit@hotmail.com

สำหรับทีมงานในการประมูลครั้งนี้ มีด้งนี้ค่ะ

#เลิฟ (love_net) บ้านขนมไทย น้องซัง Squidy girl และน้องโบว์ หม่ามี๊โบกี้กะบาร์บี้ อัพเดทการประมูล

#แม่หมีตัวอ้วน ขอที่อยู่และจัดส่งที่อยู่ให้กับผู้บริจาคของและผู้ร่วมประมูล และนับเงิน

ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับทุกน้ำใจนะคะ
ขอบคุณเว็ปมาสเตอร์พันทิป ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ในการประมูลค่ะ

จากคุณ : แม่หมีตัวอ้วน
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 54 10:30:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com