Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอนร้อยคริสตัลฟรี สำหรับผู้สนใจจ้า ติดต่อทีมงาน

มาตั้งกระทู้หานักเรียนให้อาจารย์อวัสดาค่ะ

เนื่องจากช่วงเดือนที่แล้วมีพี่ที่ทำงานมาสอนร้อยคริสตัลให้ ด้วยความสนใจ เราเลย search เกี่ยวกับการร้อยคริสตัล พบอาจารย์ท่านนึงรับสอนร้อยคริสตัลฟรี เราเลยลองโทรไป น้ำเสียงอาจารย์เป็นคนใจดีมากๆ อาจารย์นัดสอนที่คาร์ฟูพระราม2 ซึ่งเราไม่สะดวกเดินทาง  เลยไม่ได้ไป  จนวันนี้ได้รับโทรศัพท์จากอาจารย์อีกครั้ง อาจารย์คงติอต่อมาเพราะคงเห็นว่าเราเงียบไป พร้อมบอกว่าให้เข้าไปดูหน้าอาจารย์ และ ผลงานอาจารย์ใน facebook ได้นะคะ เราเลยถามว่าอาจารย์ทำไมถึงสอนฟรีล่ะค่ะ

อาจารย์บอกว่าเพราะอยากถ่ายทอด และไม่มีลูก เราคิดว่าอาจารย์คงเหงาน่ะค่ะ อาจารย์บอกว่าไม่อยากอยู่เฉยๆ อยากหาอะไรทำ เราเลยขออนุญาตอาจารย์ว่าจะลงเชิญชวนเพื่อนๆในเนตให้มาเรียนด้วยกัน อาจารย์บอกว่าได้เลยค่ะอาจารย์อนุมัติ อาจารย์อยากสอน นัดสอนกันที่ Tops ตรง food court เซ็นทรัลลาดพร้าว ส่วนวันเวลา เอาไว้นัดกันอีกทีก็ได้ค่ะ

เดี๋ยวเราจะเอารูปภาพอาจารย์และผลงานบางส่วนจาก Facebook ของอาจารย์มาลงให้ดูนะคะ (ขออนุญาตอาจารย์เรียบร้อยแล้วค่ะ อาจารย์บอกว่ายินดีค่ะ) 

เบอร์ติดต่ออาจารย์ อวัสดา : 089-983-6993

จากคุณ : สุขีรมณ์
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 54 16:26:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com