Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[++กระทู้ประมูล++] ขอเชิญร่วมประมูล รายได้เข้าโครงการกระต่ายน้อยบึงฉวากค่า ติดต่อทีมงาน

เปิดประมูลแล้วจ้า เชิญประมูลได้ที่กระทู้นี้เลยนะคะ
ดูรูปได้ที่กระทู้นี้ค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J10133110/J10133110.html

สำหรับการระดมทุนครั้งนี้ มีกำหนดการดังนี้

รับบริจาคสิ่งของตั้งแต่วันที่ 11 ถึงวันที่  14 มกราคม 2554

เริ่มการประมูล ตั้งแต่วันที่ 15 ถึง 18  มกราคม  2554
(ปิดการประมูล วันที่ 18 มกราคม 2554 เวลา 21.00  น. ตามเวลาพันทิป)

โอนเงินของที่ประมูลได้ ตั้งแต่วันที่  18 มกราคม ถึง 25 มกราคม 2554

เมื่อทราบผลการประมูลแล้ว รบกวนโอนเงิน พร้อมส่งหลักฐานมาให้แม่หมีด้วยนะคะ พร้อมข้อมูลดังนี้
~  ชื่อ................................... นามสกุล..............................
~ ชื่อล็อกอิน (ถ้ามี).......................... ถ้าไม่มีให้แจ้งอีเมล์ค่ะ
~ ของที่ท่านประมูลได้  ................
~ ที่อยู่ในการจัดส่ง.........................................................
**ขอเป็นที่อยู่ที่มีผู้รับตลอดเนื่องจากจัดส่งแบบลงทะเบียน มิเช่นนั้นท่านจะต้องไปรับของที่ไปรษณีย์ค่ะ**
~ สแกนใบสลิปการโอนแนบมาแปะหน้ากระทู้หรือส่งเมล์มาก็ได้ค่ะ หากไม่สะดวกหรือไม่มีเครื่องสแกน จะถ่ายรูปมาก็ได้ หรือใช้วิธีบอกวันเวลา จำนวนเงินที่โอน  หากโอนมีแศษสตางค์จะทำให้การตรวจเช็คง่ายขึ้นค่ะ

---- ท่านสามารถโอนเงินได้ที่ ----

ชื่อบัญชี แสงระวี วิปุลาคม
ธนาคารกสิกรไทย  สาขาสำนักพหลโยธิน
บ/ช ออมทรัพย์
เลขที่ 799-2-31731-7

กติกาในการประมูล

~0~ รบกวนขอขึ้นราคาครั้งละ 5 บาทเป็นอย่างน้อยนะคะ
~0~ เรานับเวลาโพสเป็นหลักนะคะ หากราคาเท่ากันผู้ที่โพสก่อนจะได้สิทธิ์ไปค่ะ
~0~ รบกวนอย่าแก้ไขความเห็นนะคะ ถ้าจะแก้ไข ให้โพสเป็นความเห็นใหม่ค่ะ กันทีมงานงงค่ะ
~0~ ผู้บริจาคของจะเป็นผู้ส่งของให้กับผู้ชนะการประมูล โดยผู้บริจาคของเป็นผู้ออกค่าใช้จ่ายในการจัดส่งค่ะ
~0~ ท่านใดที่ประมูลได้แล้ว แต่ไม่ได้โอนเงินภายในวันที่กำหนด  ขออนุญาตตัดสิทธิ์ท่าน และนำของไปประมูลซ่อมต่อไปค่ะ
~0~ สำหรับบัตรผ่าน ก็ร่วมประมูลได้ค่ะ  ขอให้แจ้งความประสงค์มาที่ vicky.rabbit@hotmail.com พร้อมชื่อ และเบอร์มือถือค่ะ
~0~ กรณีที่ได้รับของแล้ว พบว่าของชิ้นนั้นเสียหายไม่สามารถใช้งานได้ กรุณาแจ้งมายังทีมงาน ทางเราจะคืนเงินให้ค่ะ

สำหรับทีมงานในการประมูลครั้งนี้ มีดังนี้ค่ะ

#เลิฟ (love_net) บ้านขนมไทย น้องซัง (squidy girl) และ น้องโบว (หม่ามี๊โบกี้กะบาร์บี้) อัพเดทการประมูล

#แม่หมีตัวอ้วน ขอที่อยู่และจัดส่งที่อยู่ให้กับผู้บริจาคของและผู้ร่วมประมูล และนับเงิน

ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับทุกน้ำใจนะคะ
ขอบคุณเว็ปมาสเตอร์พันทิป ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ในการประมูลค่ะ

จากคุณ : Squidy girl
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 54 07:24:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com