Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปิดเคสเบ็ตตี้ หมาหนีตายจากภัยน้ำท่วมที่อยุธยาจนถูกรถชนหลังหัก ขอบคุณทุกแรงหนุนและกำลังใจ ติดต่อทีมงาน

เบ็ตตี้ หมาบ้านเศษฐีโกเด้นน้อย ต้องหนีตายจากภัยน้ำท่วมที่อยุธยาจนถูกรถชนหลังหัก หมอที่อยุธยาให้ put to sleep เพราะรักษาไม่ได้ เมื่อปลายเดือนตุลาคมปี53

ตอนนี้กลับบ้านได้แล้วค่ะ

ขอขอบคุณ พันทิปที่กรุณาให้โอกาสระดมทุนค่ารักษาเบ็ตตี้ลูกสาว

ขอขอบคุณเพื่อนๆ ชาวพันทิปที่ช่วยสมทบทุนค่ารักษาเบ็ตตี้ลูกสาว

ขอขอบคุณ คุณรำเพยที่ช่วยเป็นผู้ประสานงานระดมทุนและการรักษาพยาบาลทั้งหมด
ขอบคุณ คุณบี. Nongthee. ที่ตีรถไปรับเบ็ตตี้ถึงอยุธยา

ขอขอบคุณ คุณบุษยมาศท่ีช่วยสมทบทุนค่ารักษาส่วนใหญ่ของเบ็ตตี้ลูกสาว

ขอบคุณหมอโบที่ช่วยรับดูแลเบ็ตตี้ในช่วงวันหยุดเทศกาลปีใหม่ด้วยค่ะ

หากตกหล่นขอบคุณได้ไม่ครบก็ต้องขออภัยมาณที่นี้ด้วยค่ะ ลูกสาว

เบ็ตตี้เมื่อกลับบ้านอันอบอุ่น อ่านต่อที่นี่ค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J10139184/J10139184.html

จากคุณ : gijane
เขียนเมื่อ : 17 ม.ค. 54 10:49:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com