Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บ้านโพรงกระต่ายชวนร่วมสนุก ประกวดภาพถ่ายในหัวข้อ “กระต่ายในสวนสวย (Rabbit in the garden)” ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พี่น้อง บ้านโพรงกระต่ายและบ้านใกล้เรือนเคียงทุกท่าน ... พีชมีกิจกรรมน่าสนุกมาชวนเพื่อนๆร่วมสนุกกันค่ะ ^^

ในวันที่ 3 – 6 กุมภาพันธ์นี้ บ้านโพรงกระต่ายของเราได้รับเชิญไปออกบูทในงานมหกรรมกระต่าย เพื่อหารายได้เข้าโครงการช่วยเหลือกระต่ายน้อยบึงฉวากค่ะ ทีมงานบ้านโพรงกระต่ายจึงคิดกิจกรรมมาให้เพื่อนๆได้ร่วมสนุกกันค่ะ

กิจกรรมครั้งนี้คือ การประกวดภาพถ่ายกระต่ายในบุคลิกต่างๆ ในหัวข้อ “กระต่ายในสวนสวย (Rabbit in the garden)” ค่ะ ขอเชิญเพื่อนๆ ที่รักการถ่ายภาพส่งภาพมาร่วมสนุกกันนะคะ

กฎ กติกา สำหรับการประกวดครั้งนี้ คือ

1) 1 ล็อกอิน สามารถส่งภาพเข้าประกวดได้ 1 ภาพ โดยทำการโพสภาพในกระทู้นี้ และส่งภาพขนาดใหญ่ไปที่ vicky.rabbit@hotmail.com (อย่าลืมแจ้งล็อกอินในเมล์ด้วยนะคะ)

2) สำหรับท่านที่ไม่มีล็อกอิน ส่งได้ 1 ภาพต่อท่านเช่นกันค่ะ โดยสามารถส่งไฟล์ไปที่ vicky.rabbit@hotmail.com โดยแจ้งรายละเอียดในการติดต่อกลับด้วยค่ะ (เผื่อได้ของรางวัลค่ะ ^^)

3) ขนาดของไฟล์จะต้องไม่ต่ำกว่า 3M pixel

4) หมดเขตส่งภาพวันที่ 26 มกราคม 2554

ส่วนการโหวตสามารถทำได้ 2 ทางนะคะ

1) โหวตผ่านกระทู้โหวตซึ่งทีมงานจะตั้งกระทู้หลังจากปิดการรับภาพแล้ว (กติกาการโหวตสามารถติดตามได้ในกระทู้)

2) โหวตในงาน "มหกรรมกระต่าย" ที่จะจัดขึ้นในระหว่างวันที่ 3-6 กุมภาพันธ์ โดยการซื้อของจากบูทบ้านโพรงกระต่าย และร้านค้าอื่นที่ร่วมรายการ (ซึ่งจะแจ้งให้ทราบภายในงานค่ะ) ครบ 50 บาท จะได้รับแสตมป์ 1 ดวง นำแสตมป์ไปติดใต้รูปเพื่อเป็นการให้คะแนน 

ซึ่งของที่จะนำไปขายในงานนี้ เป็นของที่ระลึกจากบ้านโพรงกระต่าย เช่น magnet และ ปฏิทินพกรูปกระต่ายของเพื่อนสมาชิกบ้านโพรงกระต่าย,  เสื้อโปโล, กระเป๋าผ้า, อุปกรณ์เครื่องเขียนน่ารักๆราคาถูก (ปากกา, ดินสอ, สมุด ฯลฯ)

** โดยนำรายได้ของทั้ง 2 วัน ไปช่วยเหลือจัดซื้ออุปกรณ์และเวชภัณฑ์ที่จำเป็นสำหรับกระต่าย ที่เกาะกระต่าย สวนสัตว์บึงฉวาก จังหวัดสุพรรณบุรี **

การประกาศผล จะประกาศในงาน "มหกรรมกระต่าย" ในวันที่ 6 กุมภาพันธ์ เวลาประมาณ 17:00 น.

จากคุณ : เด็กหญิง_ลูกท้อ
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 54 10:14:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com