Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกโปรแกรมออกแบบแพทเทิร์นค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ ในห้องงานฝีมือทุกคน หลังจากเข้ามาแอบดูผลงานของเพื่อน ๆ อยู่นานมาก ๆ แล้ว วันนี้เราก็เลยนำเอา โปรแกรมออกแบบแพทเทิร์นมาให้เพื่อนเอาไว้ออกแบบกันค่ะ เราก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าเพื่อน ๆ มีกันแล้วหรือยัง ก็หวังว่าจะเป็นประโยชน์ ไม่มากก็น้อยนะคะ

ตามมาโหลดกันได้ที่ลิงค์นี้นะคะ
http://:-)/download/8810565/SymcInst.zip.html

ปล.   :-) คือ www ดอท ziddu ดอทคอม
พอดีว่าถ้าใส่ไปเต็ม เค้าจะบล็อกอ่ะคะ จะไม่เห็น และเปิดลิงค์ไม่ได้ค่ะ

ได้แล้วก็อย่าลืมออกแบบลายสวย ๆ มาอวด มาแจกกันบ้างนะคะ
โชคดีนะคะเพื่อน ๆ

แก้ไขเมื่อ 20 ม.ค. 54 09:17:56

แก้ไขเมื่อ 20 ม.ค. 54 09:17:19

แก้ไขเมื่อ 20 ม.ค. 54 09:15:23

แก้ไขเมื่อ 20 ม.ค. 54 09:14:44

แก้ไขเมื่อ 20 ม.ค. 54 09:13:48

จากคุณ : atommic_bomb
เขียนเมื่อ : 20 ม.ค. 54 09:11:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com