Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปเรียนร้อยคริสตัล / ลูกปัด ฟรีมาค่ะ{แตกประเด็นจาก J10119751} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เมื่อวานไปเรียนร้อยลูกปัด คริส่ตัล กับอ.อวัสดา ที่ Big C พระราม 2 มาค่ะ เรียนฟรีด้วยค่ะ อาจารย์น่ารักมากเลยค่ะ ออกแนวขำขำ ไม่เครียดค่ะ ทำไป ก็ขำไปค่ะ ไปเรียนทั้งหมด 3 คน อาจารย์ก็กรุณาสละเวลามาสอนให้ค่ะ ไม่ได้เก็บรูปบรรยากาศโดยรวมมาฝาก เพราะถ่ายแต่รูปงานที่อาจารย์ทำก็พอดีเมมเต็มพอดี เลยอยากเอามาฝากเผื่อเพื่อน ๆ สนใจอยากทำงานลูกปัด คริสตัล ก็ติดต่ออาจารย์ได้นะคะ อาจารย์ใจดีมากค่ะ

เบอร์ติดต่ออาจารย์ อวัสดา : 089-983-6993

ตอนนั่งเรียน อาจารย์มีการป้อนขนมให้ลูกศิษย์ด้วย 555 แถมถ้าเมื่อย อาจารย์ทำท่าเตรียมลุกค่ะ จะมานวด คอ บ่า ไหล่ ให้อีกต่างหาก เล่นเอาลูกศิษย์ฮาเชียวค่ะ  

พูดมานาน ไปชมภาพกันเลยนะคะ

จากคุณ : สาวกงานควิลท์
เขียนเมื่อ : 20 ม.ค. 54 17:45:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com