Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<Knitting Block> หัดทำครั้งแรก ติดต่อทีมงาน

อยากแบ่งรูปให้คนอื่นดูค่ะ

เพิ่งซื้ออุปกรณ์มาตอนปีใหม่ พอดีเพิ่งนั่งเรือข้ามฟากมาจากท่าดินแดงมาขึ้นฝั่งท่าน้ำราชวงศ์ เดินมาเห็นคนขายยืนขายอยู่ริมถนนตรงทางเดินไปสำเพ็งก็เลยซื้อมาลองทำดู

พอดีต้องทำงานประจำด้วย ก็เลยไม่ค่อยมีเวลามากนัก วันไหนหยุดก็มานั่ง ๆ นอน ๆ ทำบนเตียงค่ะ

ใช้ไหมพรมของวีนัส เบอร์สี จำไม่ได้ค่ะ พอดีทิ้งกระดาษไปแล้ว ตอนนี้ขึ้นไหมม้วนที่ 2 ถ้าหมดม้วนนี้ก็ต้องไปหาซื้อไหมพรมสีนี้มาอีก คาดว่าน่าจะใช้อีก 1 - 2 ม้วน

มาดูรูปกันเลยค่ะ

จากคุณ : Weather News
เขียนเมื่อ : 22 ม.ค. 54 14:47:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com