Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ให้ ฟรี ครับ เป็ดเทศขาว และ บาบารี ใกล้ออกใข่แล้ว เกือบยี่สิบตัว ติดต่อทีมงาน

ด้วยที่สวนเป็ดไก่ห่านมันมีจำนวนมากเหลือเกิน (เผลอเป็นออกลูกมาตรึม)
เลยคิดจะแบ่ง เป็ด ไปให้คนอื่นเอาไปเลี้ยงบ้าง
เป็นเป็ดเทศขาว และ บาบารี ปนๆกัน
เป็นเป็ดรุ่นๆใกล้ออกใข่แล้ว มีประมาณเกือบ ยี่สิบตัว
ให้ฟรีครับ...แต่ ต้องมาช่วยกันจับเองและมารับเองที่สวนผมอะครับ
ที่ จ.นครปฐม แถวๆกำแพงแสนครับ
โทรมาครับที่ 0879976062 ใครมาก่อนได้ก่อนครับ มาจับไปเลย
มีอวนกั้นแล้วต้อนช่วยกันจับได้

ที่ต้องมาช่วยกันจับเพราะเป็ดผมไปได้ขังครับปล่อยหากินในสวนเลยครับ
ต้องมาช่วยกันจับหลายคนหน่อยนะครับ มันเปรียวจับยากอะ

อ้อ..รีบมารับหน่อยนะครับ ผมจะอยู่ที่สวนวันที่ 3-4 นี้ 5-6 อาจไม่อยู่ไม่แน่นอนครับ ยังไงโทรก่อนมาครับ

และในช่วงที่ท่านมารับ ท่านอาจได้ ลูกไก่สามสายเลือดอีกหลายตัว
ถ้าคนที่ว่าจะมารับลูกไก่ยังไม่มารับเราจะให้ท่านไปแทนเลยครับ(ให้ฟรีๆเหมือนกัน)

แก้ไขเมื่อ 02 ก.พ. 54 22:21:37

จากคุณ : lungwan
เขียนเมื่อ : 2 ก.พ. 54 22:19:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com