Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความกรุณาด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

หลังจากตัดสินใจอยู่นานว่าจะลองทำ คิตตี้ ซะที (กลัวทำไม่เหมือนค่ะ) เลย search หาแล้ว ก็ได้เจอลิงค์นี้ค่ะ http://pradid.com/dynamicV2/link_content.php?content_id=17911 ของคุณมีลูกเป็นเพื่อน แบบน่ารักถูกใจมากค่ะ  พออ่านไปเรื่อยๆ แล้วก็เจอ ลิงค์ของคุณบีพี มาอธิบายแพทฯ เพิ่มเติม ว่าขาดส่วนหัว และส่วนหัวก็มาจาก แบบคิตตี้ถือหัวใจ...ตามหาอยู่ทั้งคืนเลยค่ะ ไปดูใน picasa แล้วนะคะ ก็เจอคิตตี้เต็มไปหมด แต่ก็จับไม่ถูกว่าน่าจะเป็นหัวของแบบไหนกันแน่

รบกวนขอแพทฯ หัวน้องคิดตี้ แบบที่ถือหัวใจ กับเพื่อนๆ ที่เคยถักกันแล้วจะได้มั๊ยคะ?

(เกรงใจจริงๆ  แต่ต่อมความอยากทำ มันอยากทำมากๆ แล้วน่ะค่ะ)

จากคุณ : แม่โมจิกะมินนี่
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 54 09:56:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com