Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ส่งการบ้านเสื้อคอรูด ป้าแอ๊ดค่ะ ติดต่อทีมงาน

หายหน้าหายตาไปจากการตั้งกระทู้มานานเลยค่ะ เนื่องจากเบื่อเย็บกระเป๋าแล้วค่ะ เพราะมีใช้พอแล้ว ตอนนี้เลยอยากตัดเสื้อผ้าเหมือนเพื่อนๆ บ้างค่ะ เลยได้เสื้อคอรูดตัวนี้มา เสื้อตัวนี้สำเร็จมาได้จาก blog ป้าแอ๊ด ค่ะ นอกจาก blog แล้วยังได้รับความกรุณาจากป้าแอ๊ดด้วยการสอบถามเพิ่มเติมทางโทรศัพท์อีกด้วยค่ะ ต้องขอขอบพระคุณป้าแอ๊ดมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ ฝีมือเหมือนเสื้อโหลค่ะ อิอิ แต่ถ้าดูไกลๆ ก็พอโอเค ตอนแรกตั้งใจว่าจะทำแขนรูดด้วย แต่เนื่องจากเป็นแขนในตัว ทำให้การรูดแล้วมันรั้ง (เข้าใจเอาเองค่ะ เพราะว่าลองทำด้วยการเย็บม้วนริมแล้วเย็บสม๊อค ลองใส่แล้วมันรั้งข้างลำตัว เลยต้องเลาะออกปล่อยแขนสบายๆ ก็สวยไปอีกแบบค่ะ คิดเอาเองอีกแล้ว)

จากคุณ : oakome
เขียนเมื่อ : 28 ก.พ. 54 13:49:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com