Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆ งานฝีมือใช้เก้าอี้แบบไหนกันคะเวลาทำงานฝีมือ ติดต่อทีมงาน

เรามีรูปมาให้ดู 2 แบบน่ะค่ะ เนื่องจากอยากจะซื้อเก้าอี้ใหม่อยู่ เพื่อใช้เวลานั่งเย็บจักรน่ะค่ะ

อยากได้ความเห็นของสมาชิกกลุ่มงานฝีมือในพันทิปว่า ปัจจุบันนี้เก้าอี้ที่ใช้อยู่เป็นลักษณะแบบใด
เช่น มีพนักพิง มีที่วางแขน มีล้อ หรือไม่ และเป็นเก้าอี้ไม้หรือเป็นเก้าอี้สำนักงาน?
และที่ใช้อยู่ คุณชอบตรงจุดไหนคะ

จะรอฟังความคิดเห็นอยู่นะคะ ขอบคุณค่า

(แก้ไขคำผิดค่ะ)

แก้ไขเมื่อ 04 มี.ค. 54 10:25:48

จากคุณ : หมูห้อย
เขียนเมื่อ : 4 มี.ค. 54 10:08:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com