Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

013-2011 ..............รบกวนด้วยค่ะ มีลูกสาวพี่ใหญ่ดอกสวยมากแต่ไม่รู้ชื่อพร้อมส่งการบ้านพี่บุษ ติดต่อทีมงาน

ไปบ้านพี่ใหญ่ก่อนงานมีทติ้งที่บ้านคงปลายปีที่แล้วที่แวะไปหาพี่ใหญ่  ก็ขุดๆๆๆๆๆ  (เจ้าของบ้านใจดี "ขุดแจก"จริง ๆ) ไม่รู้จะปฎิเสธยังงัย

เจ้าต้นนี้ก็ได้มาแบบ "เบบี๋" เลยค่ะ แล้วมาต้นเดียวด้วย ไม่คิดว่าจะรอดค่ะ แล้ว  คนยศก็แปลกใจแถมดีใจ  พึ่งเจอดอกโดยบังเอิญค่ะ

สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

จากคุณ : คนยศ
เขียนเมื่อ : 14 มี.ค. 54 15:21:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com